: : : Mishono ya Kitenge @ African styles : : :

: : : Mishono ya Kitenge @ African styles : : :

Vitenge ni vizuri sana mi binafsi navipenda, kwanza ni fahari ya Uafrika wangu pili unaweza kushona nguo mbalimbali iwe gauni, suruali, blazer, sketi, top nk. Katika mitindo tofauti tofauti utakayoipenda na ukapendeza. Basi hapa nimekuwawekea mishono mizuri nimeigoogle, kuanzia nguo za kuvaa ofisini, harusini, matembezi ya jioni, kanisani nk. Unaweza ukachagua unaoupenda ukampelekea fundi wako akushonee.

<. class="entry-meta">
This entry was posted in African Fashion and tagged african, kitenge, mishono, styles, ya by Natacha.

loading...
loading...

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY

five + four =